PA4340.183NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3390-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3390-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3390-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4340.183NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 18UH 2A 230 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
18 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 2 A สูงสุด 230mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4340.183NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 230mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.213" W (6.00mm x 5.40mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.3A