PA4341.471NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-2994-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-2994-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-2994-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4341.471NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 17.5A 4.2 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 17.5 A สูงสุด 4.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4341.471NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.2mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.299" L x 0.272" W (7.60mm x 6.90mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
26A