PA4342.561NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3439-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3439-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3439-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4342.561NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 560NH 25A 1.8 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
560 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 25 A สูงสุด 1.8mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4342.561NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
40A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 1.8mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.453" L x 0.406" W (11.50mm x 10.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)