PA4343.153NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3448-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3448-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3448-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4343.153NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 9A 28 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9 A สูงสุด 28mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4343.153NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 28mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.551" L x 0.504" W (14.00mm x 12.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.256" (6.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
12.5A