PA4343.333NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3457-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3457-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3457-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4343.333NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 33UH 8A 58 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 8 A สูงสุด 58mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4343.333NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 58mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.551" L x 0.504" W (14.00mm x 12.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.256" (6.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11A