PA4343.562NLT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
5.6 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12.5 A สูงสุด 10mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน