PA4343.822NLT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 212
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 363
8.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10.5 A สูงสุด 15.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน