PA4344.333ANLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4036-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4036-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4036-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA4344.333ANLT
คำอธิบาย
FIXED IND 33UH 12A 37 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12 A สูงสุด 37mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA4344.333ANLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 37mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.701" L x 0.665" W (17.80mm x 16.90mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
12A