PA5001.561NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4067-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4067-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4067-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5001.561NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 560NH 12A 9.3 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
560 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12 A สูงสุด 9.3mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA5001.561NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 9.3mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.161" L x 0.161" W (4.10mm x 4.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)