PA5003.222NLT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
CODACA
มีอยู่ในสต็อค: 885
เอกสารข้อมูล
2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9.7 A สูงสุด 14.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์