PA5003.332NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4089-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4089-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4089-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5003.332NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 8.1A 23.1 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 8.1 A สูงสุด 23.1mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA5003.332NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 23.1mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.209" W (5.50mm x 5.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)