PA5003.472NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4090-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4090-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4090-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5003.472NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 5.9A 36.3 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 5.9 A สูงสุด 36.3mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA5003.472NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 36.3mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.209" W (5.50mm x 5.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)