PA5175.562NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA5175.562NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA5175.562NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA5175.562NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5175.562NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 5.6UH 7.2A 24.2 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5.6 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 7.2 A สูงสุด 24.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 24.2mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.209" W (5.50mm x 5.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
7.2A