PA5401.103NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA5401.103NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA5401.103NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA5401.103NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5401.103NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 1.4A 422 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 1.4 A สูงสุด 422mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA5401.103NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 422mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.126" W (3.50mm x 3.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)