PAL6374.121HLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PAL6374.121HLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PAL6374.121HLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PAL6374.121HLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAL6374.121HLT
คำอธิบาย
FIXED IND 120NH 71A 0.45 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 71 A สูงสุด 0.45mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 0.45mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15%
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.236" W (12.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
66A