PAL6374.700HLT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 70NH 71A 0.45 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 70 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 71 A สูงสุด 0.45mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ไม่มีฉนวนหุ้ม |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 0.45mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 130°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±15% | ขนาด / มิติ 0.472" L x 0.236" W (12.00mm x 6.00mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.472" (12.00mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 114A |