PAL6374.800HLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PAL6374.800HLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PAL6374.800HLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PAL6374.800HLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAL6374.800HLT
คำอธิบาย
FIXED IND 80NH 71A 0.45 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
80 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ตัวนำ 71 A สูงสุด 0.45mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 0.45mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15%
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.236" W (12.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
100A