PE-0805GCMC801STS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PE-0805GCMC801STSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PE-0805GCMC801STSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PE-0805GCMC801STSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE-0805GCMC801STS
คำอธิบาย
CMC 1A 2LN 800 OHM SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 800 Ohms @ 100 MHz 1A dcr 900mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
900mOhm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.050" W (2.00mm x 1.27mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
800 Ohms @ 100 MHz