PE-0805PFB331ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-2394-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-2394-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-2394-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE-0805PFB331ST
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 330 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 1.5A 100mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
100mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
330 Ohms @ 100 MHz