PE-1206CCMC102STS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-2296-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-2296-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-2296-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE-1206CCMC102STS
คำอธิบาย
CMC 230MA 2LN 1 KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 230mA dcr 1Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
230mA
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz