PF0465.153NLT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 334
เอกสารข้อมูล
15 µH ชิลด์ ตัวนำ 1.6 A สูงสุด 55mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PF0465.153NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PF0465.153NLT-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0465.153NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 1.6A 55 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PF0465.153NLT รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 55mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
24MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.283" W (7.20mm x 7.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.6A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.205" (5.20mm)