PF0560.103NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-1749-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-1749-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-1749-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0560.103NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.8A 35 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 3.8 A สูงสุด 35mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PF0560.103NLT รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 35mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
25MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.406" W (10.40mm x 10.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.4A