PF0560.153NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-1750-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-1750-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-1750-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0560.153NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 3.1A 50 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 3.1 A สูงสุด 50mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PF0560.153NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 50mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
19MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.406" W (10.40mm x 10.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.6A