PF0560.223NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-1751-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-1751-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-1751-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0560.223NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 22UH 2.5A 73 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 2.5 A สูงสุด 73mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PF0560.223NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 73mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
17MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.406" W (10.40mm x 10.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.9A