PF0560.522NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-1748-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-1748-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-1748-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0560.522NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 5.2UH 5.4A 22 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5.2 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 5.4 A สูงสุด 22mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PF0560.522NLT รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 22mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
34MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.409" L x 0.406" W (10.40mm x 10.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.5A