PG0085.222NL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3077-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PG0085.222NL
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.1A 46 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.1 A สูงสุด 46mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PG0085.222NL รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 46mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
40MHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.1A