PH9385.013NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3351-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3351-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3351-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH9385.013NLT
คำอธิบาย
XFMR PUSH-PULL RS-485 COMM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PH9385.013NLT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
2.6 mH
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
RS-485 การสื่อสาร
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.630" L x 0.512" W (16.00mm x 13.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.295" (7.50mm)