PH9400.566ANLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3359-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3359-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3359-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH9400.566ANLT
คำอธิบาย
TRANSFORMER 1.12MH SMD
โมเดล EDA/CAD
PH9400.566ANLT รุ่น
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
1.12 mH
ขนาด / มิติ
0.657" L x 0.500" W (16.70mm x 12.70mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.559" (14.20mm)