PH9400.566NLT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TRANSFORMER 4.5MH SMD |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PH9400.566NLT รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า 4.5 mH |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ชุด | ขนาด / มิติ 0.657" L x 0.500" W (16.70mm x 12.70mm) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.559" (14.20mm) |