PH9400.566NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-3360-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-3360-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-3360-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH9400.566NLT
คำอธิบาย
TRANSFORMER 4.5MH SMD
โมเดล EDA/CAD
PH9400.566NLT รุ่น
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
4.5 mH
ขนาด / มิติ
0.657" L x 0.500" W (16.70mm x 12.70mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.559" (14.20mm)