PM2155.015NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PM2155.015NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PM2155.015NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PM2155.015NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM2155.015NLT
คำอธิบาย
XFMR PUSH-PULL SIDE CAR S NPB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.35mH อินเตอร์เฟซไอโซเลชั่นและข้อมูล (ห่อหุ้ม) หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1CT:5CT ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ET (โวลต์-เวลา)
70VµS
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
1CT:5CT
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.630" L x 0.591" W (16.00mm x 15.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.295" (7.50mm)
ประเภทหม้อแปลง
อินเตอร์เฟซไอโซเลชั่นและข้อมูล (ห่อหุ้ม)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
1.35mH