PM5400.221NLT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เทียบเท่าพาราเมตริก
Laird-Signal Integrity Products
มีอยู่ในสต็อค: 8,000
เอกสารข้อมูล
220 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 6.5 A สูงสุด 17mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PM5400.221NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PM5400.221NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM5400.221NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 220NH 6.5A 17 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PM5400.221NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
10A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 17mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.126" W (3.50mm x 3.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)