PM5400.222NLT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เทียบเท่าพาราเมตริก
Laird-Signal Integrity Products
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 2.7 A สูงสุด 115mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PM5400.222NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PM5400.222NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM5400.222NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 2.7A 115 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PM5400.222NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.4A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 115mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.126" W (3.50mm x 3.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)