PM5400.331NLT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
330 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 6.2 A สูงสุด 20mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PM5400.331NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PM5400.331NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM5400.331NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 330NH 6.2A 20 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PM5400.331NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 20mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.126" W (3.50mm x 3.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)