PM5400.682NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PM5400.682NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PM5400.682NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PM5400.682NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM5400.682NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 1.4A 400 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 1.4 A สูงสุด 400mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PM5400.682NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 400mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.126" W (3.50mm x 3.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)