SB450FME12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-SB450FME12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SB450FME12
คำอธิบาย
STEALTH BLADE, 450 - 470 MHZ, 12
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
460MHz ใบมีด rf เสาอากาศ 450MHz ~ 470MHz 2.14dBi FME กาว, กระจก
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ใบมีด
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
1
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
2.14dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
3 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ส่วนปลาย
FME
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
460MHz
ประเภทการติดตั้ง
กาว, กระจก
ช่วงความถี่
450MHz ~ 470MHz
ความสูง (สูงสุด)
10.000" (254.00mm)