W3334B0100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W3334B0100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W3334B0100
คำอธิบาย
FPC ANTENNA 2.4/5.XGHZ/DSRC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz, 5.45GHz บลูทูธ, DSRC, Wi-Fi, Zigbee™ PCB เทรซ rf เสาอากาศ 2.4GHz ~ 2.5GHz, 4.9GHz ~ 6GHz 4dBi, 5.5dBi U.FL กาว
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
PCB เทรซ
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
2
ชุด
VSWR
2, 2.5
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
4dBi, 5.5dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ, WiFi
ส่วนปลาย
U.FL
กลุ่มความถี่
UHF (2GHz ~ 3GHz), SHF (f > 4GHz)
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.45GHz, 5.45GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.004" (0.10mm)
ช่วงความถี่
2.4GHz ~ 2.5GHz, 4.9GHz ~ 6GHz