W3907B0100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W3907B0100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W3907B0100
คำอธิบาย
RF ANT 2.15GHZ FLAT PATCH CAB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.15GHz LTE แพตช์แบน rf เสาอากาศ 698MHz ~ 3.6GHz 4.2dBi U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
แพตช์แบน
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
6
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-7.5dB
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
4.2dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
3 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
เซลลูลาร์
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
กลุ่มความถี่
แถบกว้าง
ส่วนปลาย
U.FL (UMCC), I-PEX MHF1
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
2.15GHz
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ช่วงความถี่
698MHz ~ 3.6GHz