W3907B0127
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W3907B0127-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W3907B0127
คำอธิบาย
LTE DIVERSITY FPC ANTENNA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
829MHz, 1.4694GHz, 1.5845GHz, 1.9475GHz, 2.5GHz, 3.5GHz 2G, 3G, 4G, LTE PCB เทรซ rf เสาอากาศ 698MHz ~ 960MHz, 1.4279GHz ~ 1.5109GHz, 1.559GHz ~ 1.61GHz, 1.695GHz ~ 2.2GHz, 2.3GHz ~ 2.7GHz, 3.4GHz ~ 3.6GHz 2.9dBi, 1.7dBi, 1.8dBi, 3.4dBi, 3.8dBi, 4.2dBi I-PEX MHF ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
PCB เทรซ
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
6
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-6dB, -7.5dB
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
2.9dBi, 1.7dBi, 1.8dBi, 3.4dBi, 3.8dBi, 4.2dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
3 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
เซลลูลาร์
คุณสมบัติ
สายไฟ - 127mm
กลุ่มความถี่
แถบกว้าง
ส่วนปลาย
I-PEX MHF
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
829MHz, 1.4694GHz, 1.5845GHz, 1.9475GHz, 2.5GHz, 3.5GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่วงความถี่
698MHz ~ 960MHz, 1.4279GHz ~ 1.5109GHz, 1.559GHz ~ 1.61GHz, 1.695GHz ~ 2.2GHz, 2.3GHz ~ 2.7GHz, 3.4GHz ~ 3.6GHz