W3908B0100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-W3908B0100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W3908B0100
คำอธิบาย
RF ANT 1.585GHZ FLAT PATCH ADH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.585GHz Beidou, Galileo, GLONASS, GPS แพตช์แบน rf เสาอากาศ 1.56GHz ~ 1.61GHz 0.3dBi U.FL (UMCC), I-PEX MHF1 กาว
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
แพตช์แบน
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
1
ชุด
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-10dB
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตราการขยาย
0.3dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
3 W
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ระบบนำทาง
คุณสมบัติ
สายไฟ - 100mm
กลุ่มความถี่
UHF (1GHz ~ 2GHz)
ส่วนปลาย
U.FL (UMCC), I-PEX MHF1
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
1.585GHz
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ช่วงความถี่
1.56GHz ~ 1.61GHz