17-M200B-C ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Panduit Corp
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มาตรฐาน, การล็อค สีดำ 2.07" (52.50mm) 0.098" (2.50mm) 18lbs (8.16kg)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
17-M200B-C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q736-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
17-M200B-C
คำอธิบาย
CBL TIE LOCKING BLACK 18LB 7.87"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.098" (2.50mm)
ผู้ผลิต
Qualtek
ความยาว - จริง
0.656' (200.00mm, 7.87")
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความทนแรงดึง
18lbs (8.16kg)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
ทนต่อรังสียูวี
ประเภทสายไฟ/เคเบิลไทร์
มาตรฐาน, การล็อค
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ความยาว - โดยประมาณ
7.75"
สี
สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางมัด
2.07" (52.50mm)