701W-15-21
701W-15-21
741W Series International AC Receptacles
701W-15/21
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q256-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
701W-15/21
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-C14 PNL SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
Qualtek
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ชุด
รองรับฟิวส์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 27.20mm x 19.70mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้
ความหนาของพาเนล
0.059" (1.50mm)
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CSA, UL, VDE
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC