716W-15/10
716W-15/10
716W-15/10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q260-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
716W-15/10
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-2-2F PNL QC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
45 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย IEC 320-2-2/F ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
Qualtek
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ชุด
รองรับฟิวส์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.189" (4.8mm)
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-2-2/F
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.60mm x 25.30mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ความหนาของพาเนล
0.059" (1.50mm)
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CSA, TUV, UL
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC