739W-X2/20
739W-X2-20
739W-X2-20
739W-X2/20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q282-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
739W-X2/20
คำอธิบาย
AC RCPT NEMA 5-20R
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์แหล่งจ่ายไฟ เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย NEMA 5-20R ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
Qualtek
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
ชุด
ส่วนปลาย
IDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
ฝาครอบเทอร์มิเนเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 24.50mm x 24.50mm
รูปแบบคอนเนคเตอร์
NEMA 5-20R
ความหนาของพาเนล
0.031" ~ 0.071" (0.79mm ~ 1.80mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUL, UL
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
20A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
125VAC