FAD1-08032CBHW12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q631-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAD1-08032CBHW12
คำอธิบาย
FAN AXIAL 80.5X32MM 12VDC WIRE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H หัวบอล 50.0CFM (1.40m³/min) 2 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
42.4dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2.28 W
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
2 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 158°F (-10 ~ 70°C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, TUV
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H
น้ำหนัก
0.238lb (107.95g)
ความกว้าง
32.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.190A
การไหลของอากาศ
50.0CFM (1.40m³/min)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.8 ~ 13.2VDC
แรงดันคงที่
0.292in H2O (72.7Pa)