FAD1-08032CBLW12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q629-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAD1-08032CBLW12
คำอธิบาย
FAN AXIAL 80.5X32MM 12VDC WIRE
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H หัวบอล 39.6CFM (1.11m³/min) 2 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
35.5dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
1.32 W
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 158°F (-10 ~ 70°C)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H
น้ำหนัก
0.238lb (107.95g)
ความกว้าง
32.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.110A
การไหลของอากาศ
39.6CFM (1.11m³/min)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.8 ~ 13.2VDC
แรงดันคงที่
0.187in H2O (46.6Pa)