FAD1-08038CBLW12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q632-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAD1-08038CBLW12
คำอธิบาย
FAN AXIAL 80.5X38MM 12VDC WIRE
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H หัวบอล 38.7CFM (1.08m³/min) 2 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
32.3dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
1.2 W
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 158°F (-10 ~ 70°C)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80.5mm L x 80.5mm H
น้ำหนัก
0.264lb (119.75g)
ความกว้าง
38.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.100A
การไหลของอากาศ
38.7CFM (1.08m³/min)
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.8 ~ 13.2VDC
แรงดันคงที่
0.132in H2O (32.9Pa)