RPE-2.200-5004-NS2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2151-RPE-2.200-5004-NS2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RPE-2.200-5004-NS2
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT STD 2.2 KHZ 50MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kHz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 1.969" Dia (50.00mm) 300 Ohms
หมวดหมู่
ประเภท
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Raltron Electronics
อิมพีแดนซ์
300 Ohms
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
30000pF @ 100Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ความถี่
2.2 kHz
ขนาด / มิติ
1.969" Dia (50.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p