R-78HB6.5-0.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-1062-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R-78HB6.5-0.5
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 6.5V 3W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 6.5V 500mA 9V - 72V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R-78HB6.5-0.5 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3 W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OTP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
อะไหล่อุปกรณ์ควบคุมเชิงเส้น
ประสิทธิภาพ
0.91
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 3-SIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
72V
ขนาด / มิติ
0.45" L x 0.33" W x 0.69" H (11.5mm x 8.5mm x 17.5mm)