R-78K2.5-1.0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-R-78K2.5-1.0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
R-78K2.5-1.0
คำอธิบาย
1A DC/DC-CONVERTER 'INNOLINE' SI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 2.5V 1A 4.5V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
R-78K2.5-1.0 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประสิทธิภาพ
0.85
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 3-SIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
0.45" L x 0.30" W x 0.40" H (11.5mm x 7.6mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V